| ชื่อแบรนด์: | QingZhu |
| หมายเลขรุ่น: | 34S 431K |
| ขั้นต่ำ: | 10000 ชิ้น |
| ราคา: | USD, negotiable, pcs |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 500 ล้านชิ้นต่อปี |
คุณสมบัติ
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
|
พารามิเตอร์ทางเทคนิคของ 34S Series ทั่วไป |
|||||||||
|
แบบอย่าง |
แรงดันวาริสเตอร์ (DC1mA) |
ความอดทนมาตรฐาน |
แรงดันใช้งานต่อเนื่องสูงสุด |
กระแสไฟที่กำหนด |
กระแสไฟสูงสุด (8/20μs) |
การจำกัดแรงดันและแรงดันไฟภายใต้ In |
ความทนทานต่อพลังงานสูงสุด (2 มิลลิวินาที) |
ใบรับรอง UL |
|
|
U1mA (วี) |
U1mA(%) |
ยูเอซี(วี) |
ยูดีซี(วี) |
ใน(kA) |
ไอแม็กซ์(kA) |
อัพ (วี) |
อีทีเอ็ม (เจ) |
||
|
34SK101 |
100 |
±10 |
60 |
85 |
20 |
40 |
360-3.6 |
190 |
√ |
|
34SK121 |
120 |
±10 |
75 |
100 |
20 |
40 |
400-3.6 |
230 |
√ |
|
34SK151 |
150 |
±10 |
95 |
125 |
20 |
40 |
450-3.0 |
290 |
√ |
|
34SK181 |
180 |
±10 |
115 |
150 |
20 |
40 |
490-2.8 |
340 |
√ |
|
34SK201 |
200 |
±10 |
130 |
170 |
20 |
40 |
520-2.6 |
390 |
√ |
|
34SK221 |
220 |
±10 |
140 |
180 |
20 |
40 |
550-2.6 |
440 |
√ |
|
34SK241 |
240 |
±10 |
150 |
200 |
20 |
40 |
600-2.6 |
460 |
√ |
|
34SK271 |
270 |
±10 |
175 |
225 |
20 |
40 |
680-2.6 |
530 |
√ |
|
34SK301 |
300 |
±10 |
195 |
250 |
20 |
40 |
770-2.6 |
600 |
√ |
|
34SK331 |
330 |
±10 |
210 |
270 |
20 |
40 |
830-2.55 |
650 |
√ |
|
34SK361 |
360 |
±10 |
230 |
300 |
20 |
40 |
910-2.55 |
730 |
√ |
|
34SK391 |
390 |
±10 |
250 |
320 |
20 |
50 |
1000-2.55 |
800 |
√ |
|
34SK431 |
430 |
±10 |
275 |
350 |
20 |
50 |
1050-2.45 |
910 |
√ |
|
34SK471 |
470 |
±10 |
300 |
385 |
20 |
50 |
1100-2.4 |
980 |
√ |
|
34SK511 |
510 |
±10 |
320 |
410 |
20 |
50 |
1150-2.35 |
1050 |
√ |
|
34SK561 |
560 |
±10 |
350 |
450 |
20 |
50 |
1250-2.35 |
1140 |
√ |
|
34SK621 |
620 |
±10 |
385 |
505 |
20 |
50 |
1450-2.3 |
1240 |
√ |
|
34SK621H |
620 |
±10 |
385 |
505 |
25 |
60 |
1600-2.5 |
1280 |
|
|
34SK681 |
680 |
±10 |
420 |
560 |
20 |
50 |
1650-2.3 |
1250 |
√ |
|
34SK681H |
680 |
±10 |
420 |
560 |
25 |
60 |
1700-2.5 |
1280 |
|
|
34SK711 |
710 |
±10 |
440 |
585 |
20 |
40 |
1750-2.3 |
1260 |
√ |
|
34SK751 |
750 |
±10 |
460 |
615 |
20 |
40 |
1800-2.3 |
1270 |
√ |
|
34SK781 |
780 |
±10 |
485 |
640 |
20 |
40 |
1750-2.3 |
1280 |
√ |
|
34SK821 |
820 |
±10 |
510 |
670 |
20 |
40 |
1800-2.3 |
1350 |
√ |
|
34SK911 |
910 |
±10 |
550 |
745 |
20 |
40 |
2100-2.3 |
1460 |
√ |
|
34SK951 |
950 |
±10 |
575 |
765 |
20 |
40 |
2200-2.3 |
1470 |
√ |
|
34SK102 |
1000 |
±10 |
625 |
825 |
20 |
40 |
2400-2.3 |
1530 |
√ |
|
34SK112 |
1100 |
±10 |
680 |
895 |
20 |
40 |
2700-2.3 |
1680 |
√ |
|
34SK122 |
1200 |
±10 |
750 |
980 |
20 |
40 |
3000-2.3 |
1750 |
√ |
|
34SK142 |
1400 |
±10 |
820 |
1120 |
20 |
40 |
3200-2.3 |
1780 |
√ |
|
34SK152 |
1500 |
±10 |
850 |
1240 |
20 |
40 |
3400-2.3 |
พ.ศ. 2423 |
√ |
|
34SK162 |
1600 |
±10 |
910 |
1320 |
20 |
40 |
3600-2.3 |
1920 |
√ |
|
34SK182 |
1800 |
±10 |
1000 |
1465 |
20 |
40 |
4000-2.3 |
1980 |
√ |
![]()
ภาพรวมบริษัท
Xian Xiwuer อิเล็กทรอนิกส์และข้อมูลCo., Ltd. ตั้งอยู่ใน Beiguan เมืองซีอานครอบคลุมพื้นที่4000㎡โดยมีพนักงาน 2300 คน และช่างเทคนิค 580 คน ในนั้นมีวิศวกร 135 คน วิศวกรอาวุโส 21 คนบริษัทมีสินทรัพย์รวม 315 ล้านหยวนหยวน สินทรัพย์ถาวร 137 ล้านหยวนหยวน ซึ่งเป็นองค์กรขนาดใหญ่ที่เกี่ยวข้องกับการผลิตชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์เป็นหลักบริษัทมีสเกลการผลิตที่ใหญ่ที่สุดของวาริสเตอร์ SPD(อุปกรณ์ป้องกันไฟกระชาก)และตัวเก็บประจุเซรามิก HVในประเทศจีน โดยมีผลิตภัณฑ์หลักดังต่อไปนี้ :
1. วาริสเตอร์ & SPD
4.เทอร์มิสเตอร์
สายการผลิตหลักและd อุปกรณ์ตรวจสอบและเครื่องมือตรวจสอบนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น อเมริกา เบลเยียม และสวิตเซอร์แลนด์ เป็นต้น กำลังการผลิตประจำปีของผลิตภัณฑ์ชั้นนำทั้งสองมีถึง 5 ล้านชิ้นและ 150 ล้านชิ้นตามลำดับ โดยมีอัตราการถือครองตลาดในประเทศจีนประมาณ 10% และ 30% ตามลำดับโดยนวัตกรรมทางเทคนิคอย่างต่อเนื่องวาริสเตอร์และ SPD ที่ผลิตโดยบริษัทมีชื่อเสียงอย่างมากในตลาดต่างประเทศ ส่งออกไปยังหลายประเทศและหลายพื้นที่ เช่น ญี่ปุ่น สหรัฐอเมริกา ฮ่องกง ฯลฯ กับลูกค้าเช่น India และ GE ในสหรัฐอเมริกาได้ขายให้กับบริษัท LG ในประเทศเกาหลีแล้วด้วยปริมาณมาก และยังขายให้กับสเปนและอินเดีย เป็นต้น
ไม่เพียงแต่คุณภาพของผลิตภัณฑ์และความสามารถทางเทคนิคเท่านั้น แต่ยังรวมถึงความสมบูรณ์ของรุ่นทั้งหมดในตำแหน่งชั้นนำในประเทศจีนผลิตภัณฑ์หลักได้รับการรับรองจาก CCEE, UL, VDE & TUVระบบคุณภาพถูกจัดตั้งขึ้นตามข้อกำหนดของ ISO9000 ตั้งแต่ปี 1992 และผ่านการรับรอง ISO9002 จาก DNV International Organization ในเดือนกรกฎาคม 1994 จากนั้นจึงได้รับการรับรอง ISO9001 จากองค์กรของอังกฤษในปี 2000 จากนั้นเราทั้งคู่ก็เป็นรายแรกที่ได้รับอนุมัติจาก การรับรอง ISO9000 ในพื้นที่ภาคตะวันตกเฉียงเหนือของจีนและอาชีพเดียวกันเราผ่านการตรวจสอบตามระยะเวลาที่ต่อเนื่องกันทั้งหมดและได้รับใบรับรองใหม่ที่จดทะเบียนในฮอลแลนด์อย่างราบรื่นในเดือนสิงหาคม 1997;ระบบคุณภาพมีความเข้มแข็งและสมบูรณ์อย่างต่อเนื่องและเรายังได้รับใบรับรอง ISO18000
เราเชื่อว่าเราสามารถจัดหาสินค้าและบริการที่พึงพอใจให้กับลูกค้าในประเทศและต่างประเทศด้วยราคาที่เหมาะสมที่สุดและใช้เวลาจัดส่งที่สั้นที่สุด บนพื้นฐานของความสามารถในการประกันคุณภาพที่ยอดเยี่ยม ความสามารถในการพัฒนาทางเทคนิค และประสบการณ์การผลิตที่หลากหลาย
ใบรับรอง
![]()
![]()
![]()